สมัครสมาชิก เพื่อดาวน์โหลดเอกสารและรับข้อมูลข่าวสารเรา
นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร ได้มอบหมายให้ นายบุญส่ง ทิวงค์ษา ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานในการเปิดโครงการควบคุมและป้องกันโรคไข้เลือดออกในชุมชนสันติภาพ ในวันที่ 14 พฤษภาคม 2560 ณ.ศาลาร่วมใจภัคดิ์ชุมชนสันติภาพ